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                                     TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Philip 
Mpango leo tarehe 22 Mei 2023 amewasili katika mji wa Sharm El Sheikh 
nchini Misri ambapo anatarajia kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya 
Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan katika 
Mkutano wa Mwaka wa Benki ya Maendeleo ya Afrika (AfDB) unaofanyika 
kuanzia tarehe 22 hadi 26 Mei 2023. 
 
Mkutano huo unajumuisha Mkutano wa Mwaka wa Baraza Kuu la Benki 
ya Maendeleo ya Afrika na Mkutano wa 49 wa Mfuko wa Maendeleo ya 
Afrika chini ya kauli mbiu ya “Kuhamasisha Ufadhili wa Sekta Binafsi 
kwaajili ya Maendeleo ya Kijani Barani Afrika” 
 
Pamoja na mambo mengine, Mkutano huo utajadili namna Afrika 
inavyoweza kutumia sekta binafsi katika kutekeleza ajenda ya mabadiliko 
ya tabianchi ili kufanikisha lengo lake la maendeleo jumuishi ya kijani. 
 
Mkutano huo unahudhuriwa na Wakuu wa Nchi na Serikali, Mawaziri wa 
Fedha, Magavana, Viongozi wa Taasisi na Mashirika ya Kimataifa, Sekta 
Binafsi pamoja na Wawakilishi kutoka Asasi za Kiraia. 

                                               
                                             Franco Singaile 
                           Msaidizi wa Makamu wa Rais - Habari   
     


